Phản ánh, kiến nghị
Cột điện quá yếu, bị nghiêng và rạn nứt, dây điện thì quá nhiều. Ảnh chụp vào ngày 04/5/2022 tại 23 Trưng Nữ Vương, phường Phú Bài, TX Hương Thủy. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý. Xin cám ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 138
Ngày gửi: 16:55 04/05/2022
Hạn xử lý: 16/05/2022
Kết quả xử lý
Phường Phú Bài

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Bài đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, UBND phường đã cử cán bộ đi kiểm tra thực tế tại khu vực đường Trưng Nữ Vương thì những trụ điện này được điện lực đầu tư từ lâu, hiện nay đã xuống cấp. Trên trụ điện có những đường dây của các nhà mạng và dây điện sinh hoạt của các hộ gia đình và dây hạ thế của điện lực treo vào trụ điện.

UBND phường xin tiếp thu ý kiến của Ông/Bà để đề nghị các đơn vị liên quan sớm khắc phục vấn đề này.

UBND phường chân thành cám ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh trong thời gian quan và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 16:37 06/06/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
xe
CDTC (1) - 04:51 08/06/2022
Hiện tại chưa thấy có đơn vị nào đến sửa chữa cột điện hết AD ơi
CDTC (2) - 11:05 20/06/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (199)
Công an huyện Quảng Điền (168)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (6)
Chi cục Quản lý đường bộ II.5 (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Trước số nhà 5A kiệt 205 Ngự Bình, phường Trường An, TP Huế, kiệt chùa...
08:27 09/08/2022
Nội dung phản ánh mương thoát nước bị sập giữa lòng đường tại kiệt 203...
07:07 09/08/2022
Tình trạng nước ứ đọng ở đoạn đường Triều Sơn Nam, Phường Hương Vinh. Đoạn...
22:19 08/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19996530
Đang truy cập: 7903
Zalo: 0941260505