Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Điện lực Hương Trà thuộc Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã đến kiểm tra hiện trường và xác minh tại địa chỉ 83 Bồn Trì, HươngTrà:
Đây là cột hạ thế đôi (loại 2xCH-10) cấp điện cho các hộ dân thuộc xã Hương An.
Qua quá trình kiểm tra, đánh giá về kết cấu cơ khí và các vật tư tại hiện trường, Điện lực nhận thấy rằng cột hạ thế đôi này là đảm bảo an toàn để vận hành lâu dài, không có bị nghiêng ra hướng bờ sông.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.