Không biết vì lý do gì mà nhà WC công cộng ở Công viên Trịnh Công Sơn, phường Gia Hội dán giấy và khoá cửa có dòng chữ thợ đang sửa chữa cả tuần nay trong khi ngày nào cũng không hề có thợ nào đang sửa chữa cả. Không mở cửa cho người dân và khách du lịch sử dụng, nên tôi thấy người dân đi tiểu tiện bên ngoài rất mất hình ảnh cảnh quan và mất vệ sinh.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/E4CF6344-21CC-45AC-8631-F08E372F0DD8.jpg)
Lượt xem: 8
Ngày gửi: 11:15 09/08/2024
Xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận