Kính chào Ông/Bà.
Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế (HueWACO) xin kính gửi đến quý khách hàng lời chào trân trọng và lời cám ơn chân thành về sự hợp tác của quý Ông/Bà trong thời gian qua.
Về phản ánh của Ông/Bà, Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế xin được phúc đáp như sau:
Nhằm đảm bảo độ chính xác của đồng hồ nước, Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế thường xuyên theo dõi đánh giá tuổi thọ vòng đời sau thời gian sử dụng và theo các vùng áp lực khác nhau để có kế hoạch thay đồng hồ định kỳ theo đúng quy định. Theo đó, hồi tháng 11/2019 Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế tiến hành thi công thay đồng hồ định kỳ tại khu vực dãy 1 và dãy 2 khu tập thể Xã Tắc, phường Thuận Hoà. Tuy nhiên, công tác thi công đặt lại vị trí đồng hồ còn chưa hợp lý và hoàn trả mặt bằng sau thi công khu vực này còn chậm so với kế hoạch gây cản trở cho việc đi lại của người dân cũng như ảnh hưởng mỹ quan khu vực.
Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, vào sáng 29/06/2020 Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế đã cử nhân viên tiến hành thi công đặt lại vị trí các đồng hồ và tiến hành hoàn trả mặt bằng khu vực trên theo đúng tiêu chuẩn kỹ thuật, đảm bảo tính an toàn và mỹ quan.
Xin chân thành cám ơn phản ánh của Ông/Bà, Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế thành thật xin lỗi quý Ông/Bà vì sự bất tiện này. Rất mong tiếp tục nhận được sự chia sẻ và đồng hành của quý Ông/Bà trong thời gian đến.
Trân trọng.