Cần vẽ lại ký hiệu người đi bộ cũng như đặt biển báo cấm đỗ ô tô ở khu vực trước cổng Trường Quang Trung số 83 Nguyễn Huệ, phường Phú Nhuận. Hiện nay các ký hiệu người đi bộ để vẽ trên mặt đường rất mờ và cũng không có biển thông báo cấm đỗ xe, các tài xế ô tô thường xuyên nhầm lẫn tưởng là khu vực hạ lề vỉa hè để làm bãi đỗ xe. Kính gửi cơ quan chức năng xử lý. Xin cảm ơn.
Lượt xem: 24
Ngày gửi: 12:49 09/08/2024
Xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận