Phản ánh, kiến nghị
Cơ sở Gym Sh địa chỉ 09 Nguyễn Huệ hoạt động công khai trái với quy định phòng chống covid của tỉnh, vẫn đón khách mở cửa làm trái với văn bản của tỉnh, đăng công khai facebook đón khách trong khi những phòng gym khác vẫn đóng cửa theo chủ trương , hoạt động kinh doanh chui đã diễn ra nhiều ngày nhưng không có cơ quan chức năng nào xử lý, đề nghị xử lý nghiêm
bổ sung link clb vi phạm : facebook.com/shgymfitness
link bài viết : https://www.facebook.com/SHGYMFITNESS/photos/a.533640190161925/1631380000387933/
Lượt xem: 124
Ngày gửi: 17:07 06/07/2021
Hạn xử lý: 15/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Vĩnh Ninh

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, UBND phường Vĩnh Ninh trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo công an phường và Tổ quản lý đô thị phường tiến hành kiểm tra, xử lý đối với cơ sở SH Gym tại 09 Nguyễn Huệ, phường Vĩnh Ninh, Thành phố Huế về việc không thực hiện theo quy định phòng chống dịch của UBND Tỉnh và thông báo về phòng chống dịch của UBND phường. Qua kiểm tra, cơ sở SH Gym đã ngừng hoạt động. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường Vĩnh Ninh chân thành cám ơn Ông/Bà đã quan tâm, phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh.

Trân trọng.

 

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 15:27 12/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
đăng nhiều cái xàm.
CDTC (1) - 18:03 13/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Vietcombank (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3862418
Đang truy cập: 3329
Zalo: 0941260505