Phản ánh, kiến nghị
Đoạn đường từ cầu Phú Thứ về ngay cầu giữa ranh giới Thuỷ Lương và Thuỷ Tân, thuộc địa phận phường Thuỷ Lương quản lý.
Ngày 29/6 tôi đã nhận được văn bản của Uỷ ban phường. Hiện nay đường bao giữa cánh đồng đã làm xong được 15 ngày rồi và dân cũng đã gặt xong lúa. Kính mong Uỷ ban phường Thuỷ Lương chỉ đạo cho chủ đầu tư làm đường giữa cánh đồng, khắc phục, sửa chữa những đoạn sụt lún nặng nề và chắp những chỗ nào bể mà xe chở vật liệu của chủ đầu tư đi qua bể và lún sâu để cho dân đi lại. Chính vợ con tôi đã ngã ngay mấy chỗ lún sâu này nhưng may cả hai mẹ con không bị làm sao.
Kính mong được Uỷ ban phường Thuỷ Lương chỉ đạo cho chủ đầu tư khắc phục ngay cho dân đi lại. Xin chân thành cám ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 21
Ngày gửi: 18:19 29/08/2022
Hạn xử lý: 08/09/2022
Kết quả xử lý
Phường Thủy Lương

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Lương xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Hiện nay, đơn vị thi công tuyến đường Bàu Mang đã đổ xong phần bê tông mặt đường và vẫn còn hạng mục đổ đất lề nên vẫn chưa khắc phục được các vị trí hư hỏng trên.

UBND phường đã liên hệ đơn vị thi công đổ đá mi vào các vị trí bị lún để khắc phục tạm thời, đảm bảo an toàn cho lưu thông đi lại.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:48 15/09/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (416)
Phòng Cảnh sát Giao thông (85)
(18)
(13)
(11)
Công an Thành phố Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đèn xanh đèn đỏ ngã ba Dạ Lê, gần showroom ô tô Huyndai bị lỗi, đang dừng...
14:17 25/09/2022
Cả khu dân cư Tổ 2, thôn Nghi Xuân, xã Giang Hải, huyện Phú Lộc, Thừa Thiên...
13:19 25/09/2022
Lúc 8h22 ngày 25/09/2022 tại đường Hai Bà Trưng rẽ sang Trần Cao Vân, xe...
13:05 25/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21604800
Đang truy cập: 16586
Zalo: 0941260505