Phản ánh, kiến nghị
Đoạn đường gần Công An Xã Thuỷ Bằng, cuối đường Gia Long ở thôn Kim Sơn, xã Thuỷ Bằng, TP Huế dây điện thả chằng chịt, mùa mưa sắp tới gây nguy hiểm cho người dân. Kính mong cơ quan chức năng xử lý làm gọn tránh hậu quả đáng tiếc sau này.
1/6
1
2
3
4
5
6
Lượt xem: 113
Ngày gửi: 12:22 28/08/2022
Hạn xử lý: 15/09/2022
Kết quả xử lý
Xã Thủy Bằng

Kính gởi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND xã Thủy Bằng xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, UBND xã đã phối hợp BQL thôn tiến hành kiểm tra thực tế và trao đổi với Điện lực Nam Sông Hương những dây điện sà xuống nằm sau công tơ (đồng hồ điện) thì các hộ dân tự khắc phục.

Hiện trụ điện nằm trên phần đất xã Thủy Bằng, các hộ kéo đường điện ở địa bàn tại phường An Tây, tại thời điểm kiểm tra các hộ dân đã tự khắc phục tình trạng nói trên (có hình ảnh kèm theo).

Chân thành cám ơn phản ánh quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:50 23/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (508)
Công an Thành phố Huế (136)
FPT Thừa Thiên Huế (23)
Công an huyện A Lưới (15)
(13)
VTVcab tại Huế (13)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô BKS 75A11840 đậu trên vỉa hè ở chung cư Aranya, đường Dương Khuê,...
19:58 05/12/2022
Kiến nghị xin làm hệ thống thoát nước đường kiệt 248 Lý Nam Đế, phường...
17:28 05/12/2022
Vào lúc 17h00 ngày 05/12/2022 tại cổng trường tiểu học Trường An 177 Phan...
17:16 05/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23671892
Đang truy cập: 1381
Zalo: 0941260505