Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã đến kiểm tra hiện trường và xác minh:
Trụ điện như phản ánh hiện nay đang cấp điện cho các hộ dân tại kiệt 370 Bùi Thị Xuân. Hiện tại đường kiệt này có chiều rộng trên 5m, vị trí trụ điện cách mép tường nhà 370 Bùi Thị Xuân khoảng 1m (nhằm đảm bảo khoảng cách an toàn giữa móng trụ và móng nhà người dân và kết cấu của cột điện), vị trí trụ điện đã được chính quyền địa phương đồng ý. Đường kiệt vẫn đảm bảo rộng và thông thoáng, trụ điện trên vẫn đảm bảo an toàn giao thông và an toàn cung cấp điện, cũng như mỹ quan đường phố.
Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế cập nhật bổ sung biên bản làm việc: (Đính kèm biên bản làm việc)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
File đính kèm: