Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phú Lộc kiểm tra và trả lời như sau:
Trong quá trình kiểm tra, phát hiện hệ thống điện chiếu sáng tại khu vực bến cá Cầu Hai, xã Lộc Trì không hoạt động, Đội Quản lý đô thị huyện đã có Công văn số 180/QLĐT-ĐCS ngày 11/11/2019 về việc tuyến điện chiếu sáng công cộng bến cá Cầu Hai hư hỏng gửi Chủ đầu tư công trình; theo đó, đề nghị Chủ đầu tư chỉ đạo đơn vị thi công sớm khắc phục, sửa chữa hư hỏng hệ thống chiếu sáng nêu trên. Hiện nay, hệ thống chiếu sáng tại khu vực nêu trên đã được sửa chữa xong và đã hoạt động bình thường trở lại.
UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.