Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phú Lộc kiểm tra và trả lời như sau:
Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, UBND huyện đã chỉ đạo Đội Quản lý đô thị tiến hành thống kê toàn bộ các trụ đèn bị hư hỏng tại các khu vực được UBND huyện giao quản lý (trong đó có điện chiếu sáng công cộng khu Tái đinh cư Lộc An); trên cơ sở đó, lập Dự trù kinh phí và Kế hoạch sửa chữa, báo cáo UBND huyện xem xét, bố trí cấp kinh phí thực hiện sửa chữa khắc phục các hư hỏng trong thời gian sớm nhất.
UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.