Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Hòa kiểm tra và trả lời như sau:
UBND phường đã gửi công văn số 185/UBND-PAHT ngày 18/12/2019 gửi Tổ dân phố yêu cầu tổ chức họp dân liên quan đến phản ánh hiện trường tại Kiệt 76 Trần Nguyên Đán liên quan đến ý kiến phản hồi của Công ty CP Môi trường và Công trình đô thị Huế để phường tổng hợp, làm cơ sở để phối hợp với Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế khảo sát đưa vào kế hoạch lắp đặt cột điện tại Kiệt 76 Trần Nguyên Đán trong thời gian tới. (Đính kèm công văn, biên bản họp dân và tờ trình đề nghị lắp đặt cột điện)
UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.