Tiếp tục lấn chiếm khu đất để nuôi bò, nuôi gà mặc dù cơ quan đã xử lý vi phạm và rào chắn.
Hộ gia đình ông Lê Văn Rê tiếp tục nuôi bò, gà trên khu đất lấn chiếm ở lô 10 Sơn Xuyên phường Phường Đúc dù cơ quan đã nhiều lần về xử lý và rào chắn. Việc nuôi bò gây ô nhiễm nặng không khí, ruồi bay khắp nơi nhất vào mùa mưa, xong đợt mưa, không khí xung quanh ô nhiễm rất hôi. Tôi mong cơ quan cần mạnh tay xử lý hộ gia đình này hơn như tịch thu, bán đấu giá 2 con bò của hộ này như lần trước đã cảnh cáo, lập biên bản. Vì hộ này dù đã nhiều lần cảnh cáo, lập biên bản, khu đất này đã rào chắn vẫn tiếp tục vi phạm lấn chiếm đất. Thời gian chụp vào lúc 8h30 ngày 3/8/2024.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/B71CB6CD-8AA3-45FE-9F1B-58C922702328.jpg)
Lượt xem: 41
Ngày gửi: 09:00 03/08/2024
Xử lý
Phường Phường Đúc
Phản ánh đã được tiếp nhận