Trước đây đoạn đường trước kiệt 478 Chi Lăng có bố trí 3 thùng rác để người dân đem tới tập kết để thu gom, nhưng hiện tại tầm khoảng 3-4 ngày rồi tôi thấy thùng rác đã không còn ở vị trí cũ gây nên bất tiện cho người dân. Thùng rác được bố trí những nơi còn lại khá cách xa nhau và cũng không có người đi thu gom rác. Tôi kiến nghị các ban ngành có liên quan bố trí lại thùng rác ở vị trí cũ để tránh gây xáo trộn cuộc sống và người dân sẽ không vứt rác bừa bãi ở giữa đường.
Lượt xem: 37
Ngày gửi: 22:30 01/08/2024
Xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Phản ánh đã được tiếp nhận