Sân vận động thị xã Hương Thủy nhếch nhác và bẩn thỉu.
Ảnh chụp lúc 18h ngày 01/08/2024 tại Sân vận động thị xã Hương Thủy, tình trạng rác thải dày đặc xả nhếch nhác không ai dọn dẹp, cỏ mọc um tùm bò vào ăn cỏ như chốn hoang vu. Được biết mỗi đợt sân vận động tổ chức đá bóng, người dân đến xem đông xả rác nhiều, nhưng Ban tổ chức không bố trí nhân viên vệ sinh dọn dẹp, trả cảnh quan sạch sẽ về như ban đầu.
Bao năm rồi cứ hè đến là rác và cỏ chẳng chịu cải thiện gì cả.
Kính mong lãnh đạo Thị xã quan tâm, chỉ đạo xử lí giúp lấy lại vẻ gọn gàng sạch sẽ cho sân vận động thị xã Hương Thủy để người dân có nơi sinh hoạt văn minh tốt đẹp.
1/6
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/1000014757.jpg)
Lượt xem: 44
Ngày gửi: 10:18 02/08/2024
Xử lý
UBND Thị xã Hương Thủy
Phản ánh đã được tiếp nhận