Công viên của khu quy hoạch TĐC1 Xuân Phú hiện tại quá nhếch nhác với các loại đất đá, đất bẩn được các xe tải của dự án xử lí môi trường nước đưa về tập kết. Bản thân tôi cũng như các hộ dân đã rất nhiều lần phản ánh mà đâu vẫn hoàn đó, mỗi lần xe chạy bụi bay đầy đường. Kính mong các cơ quan ban ngành tích cực xử lý trả lại công viên cho khu dân cư.
1/3
Lượt xem: 40
Ngày gửi: 17:00 01/08/2024
Xử lý
Ban quản lý dự án cải thiện môi trường nước thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận