Phản ánh, kiến nghị
Vào lúc 14h5p ngày 28/12/2022, tôi có đi vệ sinh ở bệnh viện Trung Ương Huế (Đối diện cửa cấp cứu Khoa Sản cũ), người phụ nữ này thu phí 2000đ. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra.
Lượt xem: 25
Ngày gửi: 14:08 28/12/2022
Hạn xử lý: 06/01/2023
Kết quả xử lý
Bệnh Viện Trung Ương Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Bệnh viện Trung ương Huế xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Qua xác minh trường hợp này do Công ty Vệ sinh tự bố trí người thu tiền sai quy định. Bệnh viện đã yêu cầu Công ty Vệ sinh thực hiện đúng nội dung Hợp đồng, nghiêm cấm các khoản phụ thu sai.

Bệnh viện rất mong tiếp tục nhận được sự phối hợp của bệnh nhân, người nhà người bệnh để chất lượng công tác khám chữa bệnh ngày càng được nâng cao.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 17:12 09/01/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Ng ta thu cả chục năm rồi đó ạ 🙂
CDTC (1) - 02:35 10/01/2023
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 16h35p ngày 6/2/2023, xe ô tô mang BKS 75A18551 vi phạm giao thông,...
21:42 06/02/2023
Hiện chung cư Hương Sơ A1, đường Tản Đà, phường Hương Sơ, cứ 1 đến 2 ngày...
19:05 06/02/2023
Hiện nay ở tầng 6 CT2 chung cư Aranya, phường Xuân Phú không có điện dọc...
19:04 06/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25043619
Đang truy cập: 1559
Zalo: 0941260505