Phản ánh, kiến nghị
Đề nghị nhanh chóng sửa lại số nhà ở khu vực 100 Minh Mạng. Trước đã phản ánh 1 lần nhưng Không có xử lý. Giao nhận hàng rất vất vả, nhầm lẫn nhà với nhau những nhà lên sau nên lấy 100A- 100B chứ không phải 100. Trước đây tôi có gửi phản ánh nhưng không biết bên phường có gửi giấy về những hộ khác lên đăng kí lại số nhà hay không hoặc tuyên truyền để mọi người xung quanh nhà 100 biết không mà đến giờ chưa có thay đổi gì. Mong cơ quan chức năng xem xét.
Lượt xem: 12
Ngày gửi: 12:52 25/12/2022
Hạn xử lý: 05/01/2023
Kết quả xử lý
Phường Thủy Xuân

Kính gửi Quý Ông/Bà.

Vấn đề Quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuỷ Xuân xin thông tin kết quả xử lý như sau:

UBND phường đã kiểm tra thực tế tại địa điểm phản ánh. UBND phường đã đề nghị các hộ gia đình chưa được cấp giấy chứng nhận số nhà thì tháo dỡ biển số nhà không đúng quy định, đồng thời liên hệ với UBND phường để lập thủ tục bổ sung giấy chứng nhận số nhà theo quy định. (biên bản kèm theo)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 09:35 05/01/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
(100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 16h35p ngày 6/2/2023, xe ô tô mang BKS 75A18551 vi phạm giao thông,...
21:42 06/02/2023
Hiện chung cư Hương Sơ A1, đường Tản Đà, phường Hương Sơ, cứ 1 đến 2 ngày...
19:05 06/02/2023
Hiện nay ở tầng 6 CT2 chung cư Aranya, phường Xuân Phú không có điện dọc...
19:04 06/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25043570
Đang truy cập: 1516
Zalo: 0941260505