Phản ánh, kiến nghị
Gác chắn tự động đường sắt đoạn đường từ quốc lộ về thôn Trung An, xã Lộc Trì, huyện Phú Lộc không hoạt động, gây nguy hiểm khi giao thông qua đường sắt, hình ảnh chụp lúc 14h ngày 27/12/2022. Mong cơ quan kiểm tra, xử lý. Xin cảm ơn.
Lượt xem: 54
Ngày gửi: 15:50 27/12/2022
Hạn xử lý: 05/01/2023
Kết quả xử lý
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên

Kính gửi Quý Ông/Bà.

Vấn đề Quý Ông/Bà phản ánh, Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên xin thông tin kết quả xử lý như sau:

Sau khi tàu qua đơn vị đã có mặt và kiểm tra sửa chữa. Hiện tại thiết bị hoạt động tốt.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:13 28/12/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đoạn đường từ đường Nguyễn Tất Thành vào khu công nghiệp Phú Bài quá xấu...
08:55 07/02/2023
Vào lúc 9 giờ 25 phút ngày 06/02/2023, tại đường Tả Trạch, trước khu vực...
08:50 07/02/2023
Vào lúc 08 giờ 23 phút, ngày 07/02/2023 ô tô mang biển kiểm soát 75A06715...
08:23 07/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25048768
Đang truy cập: 5879
Zalo: 0941260505