Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty cổ phần Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:
Ngày 31/03/2020, Công ty đã kiểm tra và đã nâng 03 cần đèn tại hẻm 16/kiệt 93 An Dương Vương. Tuy nhiên khoảng cách lắp đèn chiếu sáng các kiệt, ngõ, hẻm đều phụ thuộc vào các cột của ngành điện.
Đề nghị các hộ dân ở hẻm 16/kiệt 93 An Dương Vương nên tháo dỡ các bạt che ngang đường hẻm (đính kèm hình ảnh) thì ánh sáng sẽ đảm bảo đều hơn cho hẻm này.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2020/03/image1.jpeg)