Cột đèn tín hiệu đoạn cầu vượt, trước UBND phường Thuỷ Dương, hướng thành phố Huế đi về thị xã Hương Thuỷ không có số giây báo hiệu tín hiệu đèn giao thông chuyển qua màu khác, khiến cho các phương tiện di chuyển gặp nhiều khó khăn khi không biết lúc nào đèn mới chuyển qua màu xanh hay màu đỏ, rất mập mờ, không dứt khoát, làm ảnh hưởng đến quá trình di chuyển của các phương tiện khi tham gia giao thông. Kính đề nghị cơ quan chức năng khắc phục lỗi về số giây ở cột đèn tín hiệu giao thông hướng thành phố Huế đi về thị xã Hương Thuỷ.
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/07/A159D0A5-1B3A-4DCB-903C-6F726B361E02.jpg)
Lượt xem: 9
Ngày gửi: 20:36 22/07/2024