Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an Thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:
Ngay sau khi nhận được phản ánh, Công an thành phố đã chỉ đạo Công an phường Trường An xác minh, xử lý đối tượng có hành vi dán quảng cáo, rao vặt. Tuy nhiên số điện thoại treo dán không liên lạc được để xác minh. Công an thành phố sẽ đề xuất Sở Thông tin và Truyền thông Thừa Thiên Huế chặn số điện thoại để phòng ngừa tình trạng dán quảng cáo gây mất mỹ quan đô thị. Công an thành phố Huế cảm ơn người dân đã phát huy tinh thần trách nhiệm của công dân về phản ánh vi phạm về an ninh trật tự cho cơ quan Công an và mong mọi người tiếp tục phát huy trong thời gian tới.
Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.