Phản ánh, kiến nghị
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng Lăng tại địa chỉ 46 Tôn Thất Sơn, phường Thủy Phương, thị xã Hương Thủy họat động bình thường. Ảnh chụp vào lúc 19h ngày 18/07/2021. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra xử lý.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 1775
Ngày gửi: 19:22 18/07/2021
Hạn xử lý: 30/08/2021
Kết quả xử lý
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được thông tin phản ánh của Ông/Bà, Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Hương Thủy đã phối hợp với UBND phường Thủy Phương tiến hành kiểm tra cơ sở kinh doanh dịch vụ internet Bằng Lăng, số 50 Tôn Thất Sơn, phường Thủy Phương.

Qua kiểm tra phát hiện cơ sở vẫn còn kinh doanh hoạt động. UBND phường Thủy Phương đã lập biên bản vi phạm hành chính và trình UBND thị xã Hương Thủy ra quyết định Xử phạt vi phạm hành chính (có quyết định kèm theo) đối với cơ sở kinh doanh nói trên do bà N.T.B làm chủ cơ sở.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

File đính kèm:
Ngày xử lý: 09:22 30/08/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
lời không bao nhiêu giờ đã bay 15 củ vừa bị chửi???
CDTC (1) - 12:42 30/08/2021
😂
CDTC (2) - 09:21 08/09/2021
Tương tác này đã được Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh ẩn nội dung vì lý do: Thông tin tương tác đã vi phạm, không đảm bảo mục tiêu, mục đích xây dựng của Kênh tương tác. Chúng tôi cảnh báo sẽ khóa chức năng tương tác của quý vị nếu tiếp tục vi phạm.
CDTC (3) - 09:58 23/02/2022
may thanh nien choi kieu nay thi chet
CDTC (5) - 08:57 24/05/2022
.
CDTC (4) - 20:44 29/03/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (198)
Công an huyện Quảng Điền (168)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Chi cục Quản lý đường bộ II.5 (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiệt 30 Bạch Đằng, phường Gia Hội, TP Huế nhiều hộ gia đình nuôi chó, thả...
18:44 08/08/2022
Loa phường ảnh hưởng đến cuộc sống người dân. Trước nhà văn hoá tổ 1,...
17:33 08/08/2022
Khu quy hoạch Vinh Vệ, xã Phú Mỹ, huyện Phú Vang hiện nay người dân ở nhiều...
17:09 08/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19978892
Đang truy cập: 12298
Zalo: 0941260505