Phản ánh, kiến nghị
Sáng 7/4/2022 lúc 7h nhà vệ sinh công cộng tại bến xe Đông Ba bị khóa cửa chặt, không có nơi đi vệ sinh cho hành khách chờ xe buýt, một số hành khách đã tiểu tiện bừa bãi gây mất mỹ quan đô thị, mong cơ quan quản lý sớm khắc phục.
1/2
1
2
Lượt xem: 162
Ngày gửi: 11:49 10/04/2022
Hạn xử lý: 22/04/2022
Kết quả xử lý
Ban Quản lý Bến xe thuyền

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban quản lý Bến xe thuyền thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, Ban quản lý Bến xe thuyền thành phố Huế đã rà soát, kiểm tra, chấn chỉnh công tác quản lý hoạt động tại nhà vệ sinh bến xe Đông Ba để nâng cao chất lượng phục vụ.

Ban quản lý chân thành cảm ơn phản ảnh của quý Ông/bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng

Ngày xử lý: 15:15 20/04/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (199)
Công an huyện Quảng Điền (168)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (6)
Chi cục Quản lý đường bộ II.5 (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nội dung phản ánh mương thoát nước bị sập giữa lòng đường tại kiệt 203...
07:07 09/08/2022
Tình trạng nước ứ đọng ở đoạn đường Triều Sơn Nam, Phường Hương Vinh. Đoạn...
22:19 08/08/2022
Điện đường ngay ngã tư đường Trần Ấm (trước số nhà 14) giao nhau với đường...
20:49 08/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19995595
Đang truy cập: 7424
Zalo: 0941260505