Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Dương xin thông báo kết quả như sau:
Qua tổng hợp, rà soát hồ sơ công trình và hợp đồng xây dựng công trình sửa chữa, thoát nước kiệt 2 Dương Thiệu Tước. Công trình này đã được nghiệm thu bàn giao sử dụng vào tháng 12/2022, hiện nay đã qua 12 tháng thời gian bảo hành UBND phường đã thuê nhân công đo đạc để đúc sửa chữa, đúc lại tấm đan mới dự kiến sẽ lắp đặt trong thời gian đến.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.