Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Vân xin thông báo kết quả như sau:
Công trình hệ thống thoát nước, đường bê tông Khu giao đất tân canh được được phê duyệt và đã tiến hành bàn giao mặt bằng để thi công vào tháng 01 năm 2024. Hiện tại đang trong thời gian thực hiện theo hợp đồng. UBND phường xin tiếp thu và sẽ đôn đốc đơn vị thi công đẩy nhanh tiến độ thi công trình.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.