Phản ánh, kiến nghị
Khu vực phường Xuân Phú, có tên đường đã lâu nhưng chưa có số nhà, mong đơn vị phụ trách gắn số nhà cho khu này, đường Hoàng Thế Thiện, Nguyễn Thị Lài, Vũ Xuân Chiên phường Xuân Phú, TP Huế.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 28
Ngày gửi: 18:35 30/12/2022
Hạn xử lý: 12/01/2023
Kết quả xử lý
Phường Xuân Phú

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Xuân Phú đã kiểm tra và xin thông báo như sau:

UBND phường đang có kế hoạch đánh biển số nhà tại KQH Dân cư khu vực 4, phường Xuân Phú, thành phố Huế trong Quý I năm 2023. 

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:46 03/01/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Bình (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đánh bắt cá bằng xung điện tại sông Ngự Hà, thuộc 2 phường gồm phường Đông...
07:57 07/02/2023
Vào lúc 16h35p ngày 6/2/2023, xe ô tô mang BKS 75A18551 vi phạm giao thông,...
21:42 06/02/2023
Hiện chung cư Hương Sơ A1, đường Tản Đà, phường Hương Sơ, cứ 1 đến 2 ngày...
19:05 06/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25045627
Đang truy cập: 3221
Zalo: 0941260505