Phản ánh, kiến nghị
Vào lúc 20h30p ngày 14/1/2023, bãi giữ xe chợ hoa ở cầu Bán Nguyệt thu 10.000đ/ xe máy, che bảng giá. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra.
1/2
1
2
Lượt xem: 19
Ngày gửi: 21:54 15/01/2023
Hạn xử lý: 02/02/2023
Kết quả xử lý
Phường Thuận Hòa

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Hòa xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Qua nhận được thông tin phản ánh, Lãnh đạo phường đã chỉ đạo các bộ phận chuyên môn thành lập đoàn kiểm tra thực tế nội dung phản ánh: Lãnh đạo phường đã chỉ đạo công an, cán bộ công chức kiểm tra nhắc nhở các hộ trông giữ xe và thu một số bãi giữ xe tự phát.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 13:00 22/01/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
đúng ra ngay lúc ấy bạn hỏi lại ng giữ,vé xé,phản ánh như này khó lắm
CDTC (1) - 19:29 22/01/2023
câu chuyện thu tiền vé gởi xe năm nào cũng xảy ra tình trạng này ở khu vực bến me, công viên trước mặt UBND tỉnh, đồi vọng cảnh. ko bik cơ quan chức năng địa phương có biết tình trạng này ko hay để người dân phản ánh lên Hue-s lúc đó mới ra quân đi giải quyết?
CDTC (2) - 18:59 23/01/2023
đợi đến khi nào dân mới phản ánh cơ qua mới đi kiểm tra làm việc , trong khi khu vực ở ngay tt tp Huế
CDTC (3) - 20:59 23/01/2023
các chợ Tây Lộc, Đông Ba đều tăng giá vé, không biết các chợ khác thế nào thôi.
CDTC (4) - 19:28 25/01/2023
Khi phát hiện thì xin gọi ngay cho địa phương nơi quản lý để được xử lý ngay. Xin chân thành cảm ơn!
Phường Thuận Hòa - 14:59 27/01/2023
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (321)
Công an Thành phố Huế (103)
Công an Thị xã Hương Thủy (33)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (15)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Bình (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 14h30 ngày 08/2/2023, Xe tải BKS 75C00079 đỗ sai vị trí cản trở...
19:22 08/02/2023
Đề nghị cơ quan chức năng xử phạt người điều khiển xe máy không đội mũ...
18:48 08/02/2023
Người bán đậu hũ tại chùa Thiên Mụ cho người đi du lịch, người ở Huế đến...
17:44 08/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25082193
Đang truy cập: 2192
Zalo: 0941260505