Tại giao lộ Nguyễn Bính - Nguyễn Lộ Trạch, phường Xuân Phú, tôi thấy có đặt 1 biển báo "cấm ô tô đi vào" có biển báo phụ 100m (hướng đến đường Bà Triệu) nhưng tôi thấy hướng rẽ từ Nguyễn Bính vào Nguyễn Lộ Trạch lại không có biển báo "cấm rẽ trái" gây bức xúc cho người lái xe ô tô vì khi đến đường giao nhau Văn Cao-Nguyễn Lộ Trạch buộc phải quay đầu vào lại đường Văn Cao(vì tại đây cũng có biển báo "cấm ô tô đi vào"). Tôi đề nghị cơ quan chức năng nên xem xét việc đặt biển báo cho hợp lý, để người tham gia giao thông khỏi bị động, gây cản trở giao thông
Lượt xem: 79
Ngày gửi: 10:46 29/07/2024
Xử lý
Trung tâm Quản lý và Khai thác hạ tầng kỹ thuật thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận