Tuyến đường Huyền Trân Công Chúa đoạn ngã 3 Bùi Thị Xuân thi công chậm chạp, làm việc tắc trách, cẩu thả. Đường thì để yên không làm, hệ thống nước làm việc ngày nào cũng đứt ống, tắt nước quá ảnh hưởng cuộc sống người dân. Mong quý cơ quan quan tâm chú ý, chấn chỉnh lại cách làm việc của ban quản lý dự án. Trân trọng !
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/07/4465111E-7F38-4033-968B-D4125F873542.jpg)
Lượt xem: 238
Ngày gửi: 09:17 27/07/2024
Kết quả xử lý
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh)
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) – dự án thành phần Thừa Thiên Huế (Ban QLDA) xin thông báo kết quả như sau:
Ngày 31/7/2024, Ban QLDA đã phối hợp Công ty Cổ phần Cấp nước và Đơn vị thi công tiến hành di dời đường ống cấp nước hiện có để triển thi công đắp đất mở rộng mặt đường và vỉa hè (đính kèm hình ảnh). Ban QLDA kính mong bà con thông cảm.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/nut_giao_dau_tuyen_htcc.jpg)
Hạn xử lý: 07/08/2024
Ngày xử lý: 02/08/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?