Đường Tôn Thất Bật, phường An Tây xuất hiện nhiều ổ gà lớn gây nguy hiểm cho người dân khi tham gia giao thông (hình ảnh được chụp lúc 13h20 ngày 26/7/2024). Kính mong cơ quan chức năng sớm vào cuộc để xử lí đường xanh sạch đẹp hơn.
1/7
Lượt xem: 48
Ngày gửi: 13:42 26/07/2024
Xử lý
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh
Phản ánh đã được tiếp nhận
Xử lý
UBND Thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận
Xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận