Phản ánh, kiến nghị
Tại sao bảng thông báo về chống dịch, cách ly nhưng không công khai và ghi số điện thoại đường dây nóng hay số điện thoại y tế tại địa phương vào bảng ở dưới, hình ảnh tôi gửi như những địa phương hay tỉnh thành khác. Nếu dân thấy có vấn đề gì đó bất thường thì phải liên hệ như thế nào, cách phòng chống dịch như vậy đã thật sự nghiêm túc và làm đúng chủ trương của Chính phủ chưa, hình ảnh này được chụp tại số nhà 35/31 Trần Hưng Đạo, phường Đông Ba, TP Huế. Bên cạnh đó, tôi vẫn thấy nhiều gia đình đang cách ly nhưng thấy vẫn đi ra đi vào xóm không đeo khẩu trang, cần tuyên truyền và nhắc nhở gia đình khi đang giám sát y tế để an toàn cho mọi người. Xin cám ơn.
Lượt xem: 226
Ngày gửi: 14:13 07/01/2022
Hạn xử lý: 18/01/2022
Kết quả xử lý
Phường Đông Ba

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Đông Ba đã kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo Tổ Phòng chống dịch kiểm tra và thêm số điện thoại đường dây nóng để liên hệ ở bảng cách ly. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:25 26/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Người dân phản ảnh xong.chỉ thấy tiếp nhận chứ k thấy xử lý..thật sự xem thường dân...k hài lòng cách làm việc tắt trách của địa phương..tu ngày phản ánh đên hết ngày tháo bảng chứ k hề có hỗ trợ hay trả lời hợp đáng j với dân..bua nay k phản ánh nữa,vi thật long dân có phản ánh hay góp ý cũng như k...trân trọng cám ơn
CDTC (1) - 11:36 08/02/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (76)
Phòng Cảnh sát Giao thông (15)
Sở Giao thông Vận tải (14)
Công an tỉnh (9)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tủ điện, cột điện và trạm biến áp đặt ở vỉa hè tại 150 Phan Chu Trinh bị...
19:50 26/06/2022
Chưa có điện ở KDC Phú Hậu (Phản ánh lần 2, lần 1 ngày 26/5/2022) Hiện...
19:41 26/06/2022
Tình trạng mặt đường Hàn Thuyên vẫn chưa tái lập kể từ khi thi công tháng...
19:13 26/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18892924
Đang truy cập: 3799
Zalo: 0941260505