Kiến nghị đặt tên đường tại đường thuộc tổ dân phố 9, Thị trấn Phú Lộc, huyện Phú Lộc, Thừa Thiên Huế hiện tại đang được đổ bê tông 1 nửa tính từ đường Bạch Mã đi vào. Đường này cũng song song với đường Nguyễn Đình Sản với gần 20 hộ dân sinh sống.
Kính kiến nghị quý cơ quan có thẩm quyền quyết định.
Cảm ơn.
Lượt xem: 13
Ngày gửi: 11:03 24/07/2024
Xử lý
UBND huyện Phú Lộc
Phản ánh đã được tiếp nhận