Kính gửi quý vị Lãnh đạo.
Đoạn đường từ thôn Công Lương đến thôn Xuân Hòa, phường Thuỷ Vân, Thành phố Huế đã tiến hành thi công mở rộng đường, lắp bờ kè. Sau quá trình thi công thì đường đi còn bùn đất ngổn ngang. Đặc biệt từ kiệt 4 tổ dân phố Công Lương đến gần Trường Trung học cơ sở Thủy Vân thì việc đi lại của người dân gặp nhiều khó khăn và rất nguy hiểm. Vì đoạn đường này đá quá to và nhọn nằm nổi trên mặt đất. Mặt khác khi mưa to gây ngập úng sâu không thấy đường để đi rất nguy hiểm. Sắp tới mùa mưa gió lũ lụt. Đề nghị đổ thêm giải hạ, xà bần và lu lại cho đằm để người dân chúng tôi đi lại dễ dàng và an toàn hơn mỗi lần mưa gió lũ lụt đến. Mong cơ quan chức năng xem xét để bên đơn vị thi công đổ xà bần và lu để người dân đi lại không gặp nguy hiểm vào mùa mưa gió đến. Xin cảm ơn!
Lượt xem: 11
Ngày gửi: 19:21 23/07/2024
Xử lý
Ban quản lý dự án cải thiện môi trường nước thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận