Phản ánh, kiến nghị
Khu vườn do tổ dân phố quản lý kiệt 40 Lý Nam Đế, phương An Hòa (sau nhà 46A Lý Nam Đế) thời gian gần đây bị xả nước bẩn gây mùi hôi thối rất khó chịu, ảnh hưởng đến các hộ sống xung quanh. Đề nghị xử lý để tạo môi trường sạch.
Lượt xem: 273
Ngày gửi: 11:20 30/04/2022
Hạn xử lý: 12/05/2022
Kết quả xử lý
Phường An Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Hòa đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Công chức Địa chính xây dựng, phối hợp Tổ Quản lý đô thị kiểm tra thực tế tại vị trí phản ánh. Tuyên truyền vận động bà con nhân dân trong khu vực giữ gìn vệ sinh chung, trong thời gian đến cần chung tay tổng dọn vệ sinh, giữ vệ sinh môi trường chung, vận động ra quân Chủ nhật xanh khơi thông dòng chảy đảm bảo vệ sinh môi trường xung quanh.

UBND phường cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian đến.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:42 12/05/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Trả lời chung chung, phải xác định nguồn xả thải để xử lý
CDTC (1) - 08:45 12/05/2022
Đề nghị xác định nguồn thải để xử lý, trả lời phải có trách nhiệm với dân
CDTC (1) - 10:25 26/05/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (508)
Công an Thành phố Huế (136)
FPT Thừa Thiên Huế (23)
Công an huyện A Lưới (15)
(13)
VTVcab tại Huế (13)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô BKS 75A11840 đậu trên vỉa hè ở chung cư Aranya, đường Dương Khuê,...
19:58 05/12/2022
Kiến nghị xin làm hệ thống thoát nước đường kiệt 248 Lý Nam Đế, phường...
17:28 05/12/2022
Vào lúc 17h00 ngày 05/12/2022 tại cổng trường tiểu học Trường An 177 Phan...
17:16 05/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23672581
Đang truy cập: 1480
Zalo: 0941260505