Phản ánh, kiến nghị
Nhà ông Lê Đình Cơ tại tổ dân phố Giáp Tư,phường Hương Văn, thị xã Hương Trà, tỉnh Thừa Thiên Huế cứ 1 hai ngày lại hát karaoke, hát vào buổi trưa, không cho hàng xóm nghỉ ngơi, hát có ngày kéo dài đến chiều tối. Kính chuyển cơ quan chức năng kiểm tra. Video được quay vào ngày 30/4/2022
Lượt xem: 382
Ngày gửi: 14:15 30/04/2022
Hạn xử lý: 12/05/2022
Kết quả xử lý
Phường Hương Văn

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Văn xin trả lời như sau:

Sau khi tiếp nhận phản ánh của Ông/Bà, UBND phường đã chỉ đạo cán bộ phụ trách phối hợp với tổ dân phố Giáp Tư đến kiểm tra, làm việc trực tiếp với hộ Ông Lê Đình Cơ, qua làm việc Ông Lê Đình Cơ tiếp thu ý kiến phản ánh và cam kết không để tái diễn tình trạng nêu trên.

UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:29 16/05/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
cạnh nhà tôi cũng có trường hợ tương tự. hát từ 14h cho đến 21h hầu như 2 ngày 1 lần có khi liên tục. tôi có điện trực tiếp cho phường mà chẳng thấy ai xử lý gì. tình trạng này kéo dài mấy năm nay rồi.
CDTC (1) - 22:58 16/05/2022
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Để có cơ sở chuyển cho đơn vị chức năng kiểm tra, xử lý Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra thông tin phản ánh của Ông/bà. Thông tin cá nhân sẽ được Trung tâm bảo mật. Trân trọng!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 08:34 17/05/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (508)
Công an Thành phố Huế (136)
FPT Thừa Thiên Huế (23)
Công an huyện A Lưới (15)
(13)
VTVcab tại Huế (13)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô BKS 75A11840 đậu trên vỉa hè ở chung cư Aranya, đường Dương Khuê,...
19:58 05/12/2022
Kiến nghị xin làm hệ thống thoát nước đường kiệt 248 Lý Nam Đế, phường...
17:28 05/12/2022
Vào lúc 17h00 ngày 05/12/2022 tại cổng trường tiểu học Trường An 177 Phan...
17:16 05/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23672528
Đang truy cập: 1477
Zalo: 0941260505