Phản ánh, kiến nghị
Gia súc chết không được xử lý nằm trên đường tỉnh lộ 8C, đoạn đường khu công nghiệp Quảng Vinh thuộc thôn Phổ Lại, xã Quảng Vinh, huyện Quảng Điền gây ô nhiễm môi trường, nguỵ cơ phát tán dịch bệnh, ảnh hưởng đến các trang trại và Doanh nghiệp lân cận. Hình ảnh ghi lại lúc 12h20 ngày 15/01/2023
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 42
Ngày gửi: 12:19 15/01/2023
Hạn xử lý: 01/02/2023
Kết quả xử lý
Xã Quảng Vinh

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND xã Quảng Vinh xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Sau khi tiếp nhận phản ánh, UBND xã đã chỉ đạo Bộ phận thú y xã phối hợp với Ban điều hành thôn Phổ Lại kiểm tra và thuê người đào hố, xử lý hoá chất để chôn lấp xác gia súc chết trên đoạn đường tỉnh lộ 8C- đoạn đi qua xã Quảng Vinh. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 09:31 17/01/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (239)
Công an Thành phố Huế (109)
Công an Thị xã Hương Thủy (22)
Công an huyện A Lưới (22)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Dây điện sà xuống mặt đường ngay vị trí nhà 135 Cao Văn Khánh, phường Hương...
17:43 05/02/2023
Hộ ông Sáu tại chợ Tuần, thôn Bằng Lãng, xã Thuỷ Bằng, TP Huế vẫn đang...
16:35 05/02/2023
Xe máy này có được lưu thông không? xe hay chạy quanh công viên bia tưởng...
16:13 05/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 24983175
Đang truy cập: 3990
Zalo: 0941260505