Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng đổ nước bẩn, rác, ra hè phố không đúng quy định, gây mất hình ảnh mỹ quan đường hè phố. Quán bánh mì que ở 110 Hùng Vương, phường Phú Nhuận, TP Huế. Xin quý cơ quan ban ngành có biện pháp nhắc nhở và triệt để tình trạng này (thấy đã rất nhiều lần đổ nước bẩn và rác ra đường hè phố). Xin cảm ơn quý ban ngành đã lắng nghe. Hình ảnh chụp lúc sáng 10h15 ngày 15/01/2023. Xin cảm ơn.
1/6
1
2
3
4
5
6
Lượt xem: 45
Ngày gửi: 10:41 15/01/2023
Hạn xử lý: 01/02/2023
Kết quả xử lý
Phường Phú Nhuận

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Nhuận xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Nhận được thông tin phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo công chức đến vị trí phản ánh kiểm tra, nhắc nhở yêu cầu buôn bán phải đảm bảo vệ sinh môi trường, trật tự đô thị.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 10:03 17/01/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (239)
Công an Thành phố Huế (109)
Công an Thị xã Hương Thủy (22)
Công an huyện A Lưới (22)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Dây điện sà xuống mặt đường ngay vị trí nhà 135 Cao Văn Khánh, phường Hương...
17:43 05/02/2023
Hộ ông Sáu tại chợ Tuần, thôn Bằng Lãng, xã Thuỷ Bằng, TP Huế vẫn đang...
16:35 05/02/2023
Xe máy này có được lưu thông không? xe hay chạy quanh công viên bia tưởng...
16:13 05/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 24983237
Đang truy cập: 4007
Zalo: 0941260505