Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Quảng Điền xin thông báo kết quả như sau:
Tuyến đường nhựa liên xã Quảng Phú đoạn qua thôn Bác Vọng Tây đã được đầu tư xây dựng qua thời gian dài, mặt đường láng nhựa qua khai thác đến nay đã hư hỏng, xuống cấp khá nhiều ảnh hưởng đến giao thông đi lại của người dân.
Mặc dù huyện đã cố gắng để thực hiện duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa các đoạn tuyến hư hỏng nhưng do nguồn thu của huyện quá thấp nên hiện tại chưa thể khắc phục các hư hỏng theo phản ánh.
Trong thời gian tới, UBND huyện sẽ cố gắng tranh thủ các nguồn lực để khắc phục sửa chữa hư hỏng mặt đường các đoạn tuyến theo nội dung phản ánh.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.