Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao thành phố Huế xin thông báo kết quả như sau:
Hiện tại Trung tâm Văn hóa, Thông tin và Thể thao đang phối hợp với các đơn vị liên quan thực hiện các thủ tục thanh lý tài sản công trình cũ: Bảng quảng cáo màn hình Led tại ngã 6 Hà Nội - Hoàng Hoa Thám, thành phố Huế. (Đính kèm Quyết định thanh lý).
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.