Kính gửi: Quý Ông/Bà:
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế xin thông báo kết quả như sau:
- Các công trình Chỉnh trang đường Trần Hưng Đạo và Chỉnh trang đường Đinh Tiên Hoàng đang được triển khai thi công. Việc thi công được thực hiện cuốn chiếu, đơn vị thi công cố gắng hạn chế tối đa ảnh hưởng đến sinh hoạt của người dân.
- Khu vực 02 Đinh Tiên Hoàng và 51 Trần Hưng Đạo là khu vực ngã ba, là nơi tập trung nhiều công trình hạ tầng kỹ thuật của nhiều đơn vị khác nhau cùng quản lý như Cấp nước, thoát nước, viễn thông, cáp quang, điện lực,... nên cần phải có sự phối hợp với các đơn vị trên trước khi hoàn thiện. Vì vậy tại các vị trí ngã ba, ngã tư thường có thời gian thi công kéo dài hơn so với các vị trí khác.
- Hiện khu vực trên đang trong giai đoạn hoàn thiện, dự kiến sẽ hoàn thành trước 15/4/2024 (hình ảnh đính kèm).
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.