Kính gửi: Qúy Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh UBND xã Phú Mỹ thông báo kết quả như sau:
UBND xã đã thực hiện việc kiểm tra theo nội dung phản ánh về việc lắp đặt cống thoát nước tại KQH Vinh Vệ. Qua kiểm tra làm việc, ông V.M.T người đang thực hiện việc làm cống xin cam kết việc lắp đặt cống đảm bảo việc tiêu thoát nước khu dân cư, cũng như đảm bảo cảnh quan môi trường và xin cam kết khắc phục khi nhà nước thực hiện dự án. (Đính kèm hình ảnh và biên bản làm việc)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.