Xóm chợ Sam và xóm 4, thôn Mỹ Lam, xã Phú Mỹ, huyện Phú Vang: Cột điện nghiêng qua đường rất nguy hiểm khi người dân đi lại bên dưới. Kính mong Điện lực Phú Vang giải quyết.
Kết quả xử lý
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Viettel Thừa Thiên Huế đã cử cán bộ kỹ thuật kiểm tra, hiện nay Viettel đã khắc phục xong cột bị nghiêng tại vị trí phản ánh. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2020/06/whatsapp_image_20200529_at_12.28.35_1.jpeg)
Hạn xử lý: 00:00 01/04/2020
Ngày xử lý: 10:05 03/06/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?