Xin phản ánh: Thời gian gần đây bóng đèn điện đường 17 Chùa Ông. Vị trí đối diện Ủy ban nhân dân phường Phú Cát nhấp nháy, tắt đỏ liên tục kể từ lúc đỏ đèn cho đến sáng. Kính đề nghị cơ quan quản lý bóng điện quan tâm sửa chữa bóng điện nhằm đảm bảo an ninh trật tự tại khu vực trên và thuận lợi cho việc đi lại của nhân dân trên tuyến đường vào ban đêm. Trận trọng!
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế (Công ty) đã tiến hành kiểm tra. Sau khi kiểm tra, ngày 24/03/2020 Công ty đã tiến hành sửa chữa bóng đèn hỏng tại vị trí phản ánh.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 31/03/2020
Ngày xử lý: 13:13 25/03/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?