Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phú Lộc kiểm tra và trả lời như sau:
Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, UBND huyện đã chỉ đạo các cơ quan, đơn vị liên quan tiến hành kiểm tra, xử lý. Đến nay, đã giải quyết, khắc phục xong tình trạng nguy cơ mất an toàn điện tại khu vực phản ánh (có hình ảnh đính kèm).
UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.