Đèn chiếu sáng số 54 đường Lê Hồng Sơn bị cháy, chiều nay Công ty CP Môi trường và công trình đô thị về sửa rồi mà tối nay vẫn không sáng được. Đề nghị kiểm tra lại nhé.
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Về phản ánh Cột đèn chiếu sáng tại 54 đường Lê Hồng Sơn bị cháy, sáng ngày 10/12/2019 Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã cho thay thế, sửa chữa tại vị trí mà Ông/Bà đã phản ánh.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 18/12/2019
Ngày xử lý: 13:31 10/12/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?