Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Quảng Điền kiểm tra và trả lời như sau:
UBND huyện đã chỉ đạo Phòng Kinh tế và Hạ tầng phối hợp với đơn vị vận hành hệ thống điện chiếu sáng công cộng trên địa bàn huyện là Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng 616 để tiến hành kiểm tra. Nguyên nhân bóng đèn không đỏ do bóng đèn này là bóng đèn sợi đốt Sodium công suất là 70W đã qua sử dụng lâu ngày nên bóng đèn đã cháy, tăng phô và bộ kích đã bị hư hỏng.
Hiện nay, đã sửa chữa xong, bóng đèn hoạt động bình thường. (Đính kèm hình ảnh)
UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.