Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND xã Thủy Thanh xin thông báo kết quả như sau:
UBND xã đã ban hành Công văn số 33/UBND ngày 11/3/2024 về việc đề nghị kiểm tra đường dây điện. Theo đó, UBND xã kính đề nghị Công ty Điện lực sớm khảo sát và xử lý kịp thời để đảm bảo an toàn về điện, an toàn giao thông cho người dân.(Có Công văn đính kèm)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.