Cột đèn trước nhà 5 Nguyễn Phúc Chu, phường Hương Long bị hỏng (sáng khoảng 30 giây rồi tắt) đã lâu. Kính đề nghị cơ quan chức năng sửa chữa bảo đảm chiếu sáng cho người đi đường.
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã tiến hành kiểm tra. Sau khi kiểm tra, sáng ngày 13/04/2020 Công ty đã thay thế bóng đèn tại ví trí Ông/Bà đã phản ánh (cột điện số 03).
Công ty chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 22/04/2020
Ngày xử lý: 16:37 13/04/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?