Phản ánh, kiến nghị
Đầu tư, kinh doanh, khởi nghiệp
Hiện tại 1 số cây xăng ở huyện quảng điền đã ngừng phục vụ nhiên liệu cho bà con, với đủ các lý do dù cho mở cửa cũng không bán xăng cho bà con 1. Cây...
18:57 02/03/2022
Theo tôi được biết hiện tại chưa có một thông tin chính thống nào về việc xây dựng án này. Nhưng fanpage Loa Phường đăng thông tin với nội dung như ảnh...
08:32 10/02/2022
Bãi đóng tàu nhếch nhác. Chúng tôi là người dân xã Vinh Hiền, huyện Phú Lộc xin được hỏi cơ quan chức năng về tính hợp pháp của cơ sở đóng tàu Công ty...
14:42 27/11/2021
Tại bãi đất trống góc ngã tư Tản Đà - Nguyễn Văn Linh thuộc phường Hương Sơ, khoảng 2 tháng nay bỗng dưng mọc lên một bãi để xe ô tô tự phát, với mục đích...
12:56 27/11/2021
Trước mặt Chùa Thiên Mụ có tụ điểm tự phát dịch vụ chèo thuyền (mini). Người dân thuê thuyền chèo vẫn chấp hành mặc áo phao, nhưng khi xảy ra vấn đề thì...
17:38 11/07/2021
Kính gửi cơ quan chức năng. Vì sức khỏe cộng đồng tôi thấy trên địa bàn thị trấn Lăng cô có đơn vị sản xuất nước uống đóng bình 20 lít địa chỉ không rõ...
05:16 07/07/2021
Dịch vụ thuê sup tự phát không đảm bảo an toàn. Kính gửi Hue-S Hiện tại khu vực bến đò Cồn Tộc, phá Tam Giang thuộc xã Quảng Lợi huyện Quảng Điền, đang...
10:55 06/07/2021
Phòng khám Nha khoa Sài Gòn 9 chi nhánh A Lưới tại 269 đường Hồ Chí Minh, thị trấn A Lưới không có giấy phép hoạt động, nhân viên không có chứng chỉ hành...
09:29 25/06/2021
Xin cảm ơn việc xử lý phản ánh kịp thời của quý cơ quan. Tuy nhiên đến hiện nay, tôi xin tiếp tục phản ánh như sau, Phòng khám Nha khoa Sài Gòn 9, 269...
21:05 22/06/2021
Khói bụi của việc khai thác đá của Công ty xi măng Đồng Lâm gây ảnh hưởng trực tiếp đến sức khỏe, tài sản của người dân thôn Xuân Lộc, Xuân Điền Lộc và...
13:18 11/06/2021
Giấy phép khai thác mỏ đá thôn 5 xã Thượng Long, huyện Nam Đông đã hết hạn tháng 12/2020, nhưng Tập đoàn Trường Thịnh hiện nay vẫn ngang nhiên bất chấp...
20:59 13/04/2021
Xe buýt Phương Trang chậm bán vé tháng. Hiện tại đã vào sử dụng được vài tháng nhưng xe buýt Phương Trang chưa bán vé tháng cho khách hàng, rất nhiều khách...
14:10 14/03/2021
Kính gửi: -Hue-S -VietinBank TTH Kính đề nghị quý đơn vị cho thay chai chống khuẩn ở các ATM do VietinBank quản lý, lý do: rất bẩn không ai dám rửa...
20:38 06/02/2021
Trang:1234
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (81)
Phòng Cảnh sát Giao thông (63)
Công an tỉnh (61)
Sở Giao thông Vận tải (16)
UBND Thành phố Huế (8)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Các loại dây điện, mạng và điện thoại giăng tứ tung, lộn xộn tại đường...
20:23 01/07/2022
Thực trạng vào tối thứ 6 ngày 01 tháng 07 năm 2022 gây ách tắc giao thông...
20:20 01/07/2022
Góc nhìn người con Huế: Xin kiến nghị các ban, ngành liên quan giải tỏa...
19:14 01/07/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19035944
Đang truy cập: 12083
Zalo: 0941260505